วันที่ 7 มิถุนายน 2567 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮูซีน ฮาซาณัณท์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาฯ พร้อมด้วยคณาจารย์ คณะครุศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมอบรมพัฒนาคุณธรรมจริยธรรมนักศึกษา กิจกรรมอบรมให้ความรู้ทักษะการประเมินคุณภาพการศึกษาและอัตลักษณ์บัณฑิต ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา