หลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการสอนอิสลามศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมจัดบูธนิทรรศการทางวิชาการ ในงาน 90 ปี มรย. วิทยาลัยครูสู่ราชภัฏ คลังปัญญาแห่งชายแดนใต้ โดยภายในบูธ "We are PE - HE" มีกิจกรรมมากมาย ทั้งนี้มีนักเรียน นักศึกษา บุคลากร และผู้ที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมภายในบูธอย่างต่อเนื่องตลอดการจัดกิจกรรม ระหว่างวันที่ 1 - 5 กรกฏาคม 2567 ณ ลานอาคารประกอบ 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา